*+*_(¯/¯)_*+*C5vOdOi.forumn.org*+*_(¯/¯)*+*

Trang ChínhĊ£ůβ_Ċ5CalendarTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

Tình Chết-Hồ Anh Dũng (nhạc hoa thì phải??)

Go down 
Tác giảThông điệp
Mr.Nothing
HìnhBóngLãngDu......
HìnhBóngLãngDu......
Mr.Nothing

Nam

Bài gửiTiêu đề: Tình Chết-Hồ Anh Dũng (nhạc hoa thì phải??)   3/7/2009, 18:25

Nghe rất nà bùn ná

Lyrics:
Tìm bóng sáng ngời Tìm bước chân người. Một người tôi ỵêu đã rất lâu rồi. Hình dáng yêu kiều , giọng nói em hiền hòa ốh ôh
Tìm mãi nơi nào . Tận sâu nơi ánh dương xa vời….. bóng tối . Tìm đến nơi xưa mà người giờ nay đã xa nhân gian.
Bỗng tôi buồn nước mắt ngập tràn thấy nhói lòng mình .. yeah ….yeah. Hỡi nhân tình tê tái thật buồn cách chia cuộc tình……
Tiếng mưa rơi sao vẫn tê tái lệ rơi trong đêm trống vắng người ơi . Ước mơ gặp người , người hỡi. Một lần,lần cuối khi bên nhau . Dù ta không sánh đôi
Hỡi em ỵêu , rằng em có biết . Tình anh thắm thiết mãi mãi người ơi . Dù có sinh ra lần nữa, lại được gặp em trong cuộc đời này và luôn luôn mãi yêu . Xin yêu mình em…..
Người hãy quay về , dù về trong những giấc mơ chiêm bao thật quá mong manh…. Vì người giờ đậy đã xa nhân gian
Bỗng tôi buồn nước mắt ngập tràn thấy nhói lòng mình .. yeah ….yeah. Hỡi nhân tình tê tái thật buồn cách chia cuộc tình……
Tiếng mưa rơi sao vẫn tê tái lệ rơi trong đêm trống vắng người ơi . Ước mơ gặp người , người hỡi. Một lần,lần cuối khi bên nhau . Dù ta không sánh đôi
Hỡi em ỵêu , rằng em có biết . Tình anh thắm thiết mãi mãi người ơi . Dù có sinh ra lần nữa, lại được gặp em trong cuộc đời này và luôn luôn mãi yêu . Xin yêu mình em…..
Thì thôi từ nay đành xa nhau mãi em …..(thời gian sẽ qua đi nhanh mau giúp anh….) nỗi đau qua dần, lại một sớm mai trong đời mình………
Hỡi em ỵêu , rằng em có biết . Tình anh thắm thiết mãi mãi người ơi . Dù có sinh ra lần nữa, lại được gặp em trong cuộc đời này nguyện xin yêu mãi em. Xin yêu mình em

Xem lý lịch thành viên http://c5vodoi.forumn.org/
Hoang_Olop
Bang Chủ Cái Bang
Bang Chủ Cái Bang
Hoang_Olop

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình Chết-Hồ Anh Dũng (nhạc hoa thì phải??)   5/7/2009, 19:44

đc. đc. đợi khi nào buồn thỳ lại vào nghe tiếp chứ bây h yêu đời quá, nghe ko vào tai
Xem lý lịch thành viên

Tình Chết-Hồ Anh Dũng (nhạc hoa thì phải??)
Trang 1 trong tổng số 1 trang