*+*_(¯/¯)_*+*C5vOdOi.forumn.org*+*_(¯/¯)*+*

Trang ChínhĊ£ůβ_Ċ5CalendarTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

ngày mùng 8 tháng 3 đáng sợ đã đến :-s hix hix ...

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Hoang_Olop
Bang Chủ Cái Bang
Bang Chủ Cái Bang

Nam

Bài gửiTiêu đề: ngày mùng 8 tháng 3 đáng sợ đã đến :-s hix hix ...   6/3/2010, 14:02

hôm nay lại phải chui vô xóm con gái này để chúc bọn hắn trong khi mình cũng có 1 chút ít là con gái mới đau chứ

Vâng! nhân ngày mùng 8-3 thay mặt những đấng mày râu khô khan của lớp c5 tôi xin gửi những lời chúc tốt đẹp nhất đến những người con gái, những người phụ nữ và những người đàn bà trong lớp c5 cũ và cũng xin gửi những lời chúc tốt đẹp đấy đến các bà, các mẹ, các chị, các em gái (năm nay có mắt híp oy nên không được phép nói câu "ai có em gái thì giới thiệu cho 1 em" như năm ngoái ) của tất cả các bạn. Chúc các bạn hạnh phúc, mạnh khỏe, may mắn, xinh đẹp, thành đạt và sớm... lấy chồng .có câu này chắc các bạn vẫn còn nhớ các bạn hãy luôn tô điểm cho lớp mình nhé, ban ngày mong các bạn sẽ là ngàn hoa đón nắng mới, ban đêm mong các bạn sẽ là ngàn sao long lanh trong trời đêm sâu thẳm
Và chúc riêng cô Hiệp ngày càng trẻ trung, xinh đẹp. chúc cô hạnh phúc, mạnh khỏe, thành đạt. mong cô sẽ mãi mãi là cô giáo dịu hiền, đáng kính của chúng em, hehe
thôi tôi xin hết
hoa này tặng các girl đủ mỗi người 1 bông nhé đỡ phải tranh nhau (boy cấm lấy chộm k ăn đập nghe chưa )
Xem lý lịch thành viên
duongtrungviet
Ăn Xin
Ăn Xin

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: ngày mùng 8 tháng 3 đáng sợ đã đến :-s hix hix ...   7/3/2010, 20:47

A di đà phật! lại mất 100k nưa rồi!
Xem lý lịch thành viên http://s1.ikariam.vn

ngày mùng 8 tháng 3 đáng sợ đã đến :-s hix hix ...
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang